เป็น Campaign ยิ่งใหญ่อีกหนึ่งตัวที่น่าสนใจ เพราะนอกจากความน่าสนใจของ Presenter ที่ดึง Justin Timberlake มาเป็น Presenter แล้ว รูปแบบของ Campaign ก็น่าสนใจอย่างมาก สำหรับ Products Sony VAIO ตัวล่าสุด เปิดตัวโฆษณาที่มี SuperStar Justin Timberlake มาเป็นพรีเซ็นเตอร์ ในช่วง prime time แล้ว ยังมีการ Digital Campaign ผ่าน Facebook App ออกมาพร้อมกันเป็น Integrated จากหลายๆ ช่องทาง (IMC)
ในโฆษณาของ เริ่มจากจัสตินต้องรีบกลับไปยัง Sony Innovation Center เพื่อไปจัดการกับปัญหา Media Monster … ลองไปดูวิธีการจัดการปัญหาในโฆษณาได้เลยครับ
ในโฆษณาสิ่งที่ต้องการสื่อสาร คือ Featured หลักของสินค้า Sony VAIO รุ่นนี้คือการจัดการกับ Media ต่างๆ ภาพ เพลง วิดีโอ ได้ง่ายๆ ผ่าน Exclusive Media Gallery ตอบสนองการใช้งานของ การเป็น Personal Computer Entertainment
โฆษณาอีกตัวหนึ่งเป็น Intro สำหรับชวนชาว Online มาท้าชิงกับ Monster ของ Justin
สามารถไปประลอง Media Monster Wars ของคุณได้ที่ Facebook App ของ Sony คลิกที่นี่